Vitu Viwili Unavyopaswa Kujitoa Navyo Ili Kunufaika Na Maarifa Mengi Ninayokushirikisha Kila…

0
36


Rafiki yangu mpendwa, Nimekuwa naweka muda na nguvu kubwa katika kutoa mafunzo ambayo yatatuwezesha kupiga hatua kubwa sana kwenye maisha yetu. Kwa sababu naamini kwenye kanuni hii muhimu sana; MAARIFA SAHIHI + KUCHUKUA HATUA KUBWA = MAFANIKIO MAKUBWA. Kama hutaanza na maarifa sahihi, hatua zozote unazochukua zitazidi kukupoteza. Na kama utakuwa na maarifa sahihi lakini… Continue Reading →





Source link

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here